8XBET

8XBET

8XBET

BONGDAINFO

  • Ngoại Hạng Anh
  • 21:00 - 05/02
    Nottingham Forest
    vs
    Leeds United
  • 23:30 - 05/02
    Tottenham Hotspur
    vs
    Manchester City
  • La Liga
  • 20:00 - 05/02
    Mallorca
    vs
    Real Madrid
  • 22:15 - 05/02
    Girona
    vs
    Valencia
  • 00:30 - 06/02
    Real Sociedad
    vs
    Real Valladolid
  • 03:00 - 06/02
    FC Barcelona
    vs
    Sevilla
  • Bundesliga
  • 21:30 - 05/02
    VfB Stuttgart
    vs
    Werder Bremen
  • 23:30 - 05/02
    VfL Wolfsburg
    vs
    Bayern Munchen
  • Serie A
  • 18:30 - 05/02
    Spezia
    vs
    Napoli
  • 21:00 - 05/02
    Torino
    vs
    Udinese
  • 00:00 - 06/02
    Fiorentina
    vs
    Bologna
  • 02:45 - 06/02
    Inter Milan
    vs
    AC Milan
  • Ligue 1
  • 19:00 - 05/02
    Clermont
    vs
    Monaco
  • 21:00 - 05/02
    Lorient
    vs
    Angers
  • 21:00 - 05/02
    Ajaccio
    vs
    Nantes
  • 21:00 - 05/02
    AJ Auxerre
    vs
    Reims
  • 21:00 - 05/02
    Strasbourg
    vs
    Montpellier
  • 23:05 - 05/02
    Stade Brestois
    vs
    Lens
  • 02:45 - 06/02
    Marseille
    vs
    Nice
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 22:30 - 05/02
    GD Chaves
    vs
    Maritimo
  • 22:30 - 05/02
    Sporting Braga
    vs
    FC Famalicao
  • 01:00 - 06/02
    FC Porto
    vs
    Vizela
  • 03:30 - 06/02
    Gil Vicente
    vs
    FC Arouca
  • V League
  • 19:15 - 05/02
    Viettel FC
    vs
    T T Hanoi
  • VĐQG Hà Lan
  • 18:15 - 05/02
    SC Cambuur
    vs
    AFC Ajax
  • 20:30 - 05/02
    Feyenoord
    vs
    PSV Eindhoven
  • 20:30 - 05/02
    Go Ahead Eagles
    vs
    NEC Nijmegen
  • 22:45 - 05/02
    Groningen
    vs
    FC Twente Enschede
  • VĐQG Argentina
  • 07:30 - 05/02
    Argentinos Juniors
    vs
    Racing Club
  • 07:30 - 05/02
    Lanus
    vs
    San Lorenzo
  • 03:00 - 06/02
    Independiente
    vs
    CA Platense
  • 05:15 - 06/02
    Boca Juniors
    vs
    Central Cordoba SDE
  • Liga Mexico
  • 08:05 - 05/02
    CDSyC Cruz Azul
    vs
    Tigres UANL
  • 10:05 - 05/02
    Santos Laguna
    vs
    Club America
  • 01:00 - 06/02
    Pumas U.N.A.M.
    vs
    Atlas
  • 06:00 - 06/02
    Chivas Guadalajara
    vs
    Queretaro FC
  • A-League
  • 11:00 - 05/02
    Western Sydney
    vs
    Western United FC
  • VĐQG Costa Rica
  • 07:00 - 05/02
    Sporting San Jose
    vs
    Herediano
  • 00:00 - 06/02
    Cartagines Deportiva SA
    vs
    AD San Carlos
  • 04:00 - 06/02
    Guadalupe FC
    vs
    Puntarenas
  • VĐQG Bolivia
  • 07:00 - 05/02
    Oriente Petrolero
    vs
    Nacional Potosi
  • 02:00 - 06/02
    Club Guabira
    vs
    Bolivar
  • 04:30 - 06/02
    Aurora
    vs
    Always Ready
  • 06:30 - 06/02
    Blooming
    vs
    Jorge Wilstermann
  • Antigua Barbuda Premier Division
  • 07:00 - 05/02
    Liberta
    vs
    Five Islands
  • 03:00 - 06/02
    All Saints Utd FC
    vs
    Swetes FC
  • 05:00 - 06/02
    SAP FC
    vs
    Ottos Rangers FC
  • Brazil Gaucho Women
  • 07:00 - 05/02
    Real Brasilia FC (w)
    vs
    Kindermann (w)
  • Hạng 2 Argentina
  • 07:20 - 05/02
    Defensores de Belgrano
    vs
    Temperley
  • 03:00 - 06/02
    Gimnasia Mendoza
    vs
    Defensores Unidos
  • 03:00 - 06/02
    Almirante Brown
    vs
    San Telmo
  • 04:00 - 06/02
    Club Atletico Guemes
    vs
    Agropecuario de Carlos Casares
  • VĐQG Peru
  • 07:30 - 05/02
    Deportivo Garcilaso
    vs
    EM Deportivo Binacional
  • 22:00 - 05/02
    Sporting Cristal
    vs
    Alianza Lima
  • VĐQG Colombia
  • 08:00 - 05/02
    Deportivo Pasto
    vs
    America de Cali
  • 03:15 - 06/02
    Deportivo Cali
    vs
    Deportiva Once Caldas
  • 04:00 - 06/02
    La Equidad
    vs
    Boyaca Chico
  • 05:30 - 06/02
    Atletico Bucaramanga
    vs
    Atletico Junior Barranquilla
  • VĐQG Guatemala
  • 08:00 - 05/02
    Malacateco
    vs
    Santa Lucia Cotzumalguapa
  • 09:00 - 05/02
    Antigua GFC
    vs
    C.S.D. Comunicaciones
  • 04:00 - 06/02
    CD Achuapa
    vs
    Xelaju MC
  • 04:30 - 06/02
    Coban Imperial
    vs
    Guastatoya
  • 06:00 - 06/02
    Deportivo Xinabajul
    vs
    CD Puerto de Iztapa
  • VĐQG Honduras
  • 08:00 - 05/02
    CD Olimpia
    vs
    CD Motagua
  • 04:00 - 06/02
    Honduras Progreso
    vs
    Real Espana
  • 04:30 - 06/02
    CD Vida
    vs
    Real Sociedad Tocoa
  • 05:00 - 06/02
    Olancho FC
    vs
    Lobos UPNFM
  • Mexico Segunda Division
  • 08:00 - 05/02
    Reboceros de La Piedad
    vs
    Deportivo Tulancingo
  • 09:00 - 05/02
    Tampico Madero
    vs
    Loros De Colima
  • 10:00 - 05/02
    Los Cabos United
    vs
    Mexicali FC
  • 01:00 - 06/02
    Montaneses FC
    vs
    Deportiva Venados
  • Costa Rica 2.Liga
  • 08:00 - 05/02
    Municipal Liberia
    vs
    AD Sarchi
  • 08:00 - 05/02
    AD Cofutpa
    vs
    Municipal Garabito
  • 00:00 - 06/02
    Municipal Turrialba
    vs
    AD Cariari Pococi
  • 02:00 - 06/02
    Quepos Cambute FC
    vs
    AD Carmelita
  • 03:30 - 06/02
    Limon FC
    vs
    San Jose Costa Rica
  • VĐQG Nicaragua
  • 08:00 - 05/02
    Real Esteli
    vs
    HYH Export Sebaco FC
  • 09:00 - 05/02
    Walter Ferretti
    vs
    Managua FC
  • 04:00 - 06/02
    Matagalpa FC
    vs
    Juventus Managua
  • Solomon Islands S League
  • 08:00 - 05/02
    Henderson Eels FC
    vs
    Southern United
  • 10:00 - 05/02
    Kossa FC
    vs
    Marist FC
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 08:30 - 05/02
    Plaza Amador
    vs
    Tauro FC
  • 04:00 - 06/02
    CA Independente
    vs
    Atletico Chiriqui
  • 06:15 - 06/02
    Costa Del Este
    vs
    CD Arabe Unido
  • Northern NSW U20 League
  • 08:45 - 05/02
    Sydney Olympic U20
    vs
    Sutherland Sharks U20
  • 11:00 - 05/02
    Blacktown City FC U20
    vs
    Manly United U20
  • 15:00 - 05/02
    Sydney United 58 U20
    vs
    Marconi Stallions U20
  • Guatemala D2
  • 09:00 - 05/02
    Quiche FC
    vs
    Marquense
  • 00:00 - 06/02
    Suchitepequez
    vs
    Nueva Concepcion
  • 00:00 - 06/02
    Deportivo Barberena FC
    vs
    San Benito FC
  • 00:00 - 06/02
    Deportivo Mictlan
    vs
    C.S.D. Comunicaciones B
  • 01:00 - 06/02
    Coatepeque
    vs
    San Juan FC
  • 02:00 - 06/02
    Santa Catarina Clube
    vs
    Puerto San Jose
  • 04:00 - 06/02
    Chimaltenango FC
    vs
    CD Zacapa
  • NSW Premier League
  • 11:00 - 05/02
    Central Coast Mariners (Youth)
    vs
    Western Sydney Wanderers AM
  • 11:00 - 05/02
    Sydney FC (Youth)
    vs
    Mt Druitt Town Rangers FC
  • 11:00 - 05/02
    Sydney Olympic
    vs
    Sutherland Sharks
  • 13:00 - 05/02
    Sydney United
    vs
    Marconi Stallions
  • 13:00 - 05/02
    Blacktown City Demons
    vs
    Manly United
  • Australia W-League
  • 12:00 - 05/02
    Adelaide United (w)
    vs
    Brisbane Roar (w)
  • 12:00 - 05/02
    Newcastle Jets (w)
    vs
    Canberra United (w)
  • Hong Kong 3rd Division
  • 12:30 - 05/02
    Gospel Friends FC
    vs
    Ornament FC
  • 17:30 - 05/02
    Lung Moon FC
    vs
    Lansbury FC
  • Hong Kong First Division
  • 12:30 - 05/02
    Kai Jing
    vs
    Kowloon City
  • 14:30 - 05/02
    South China AA
    vs
    Wing Yee FT
  • 14:30 - 05/02
    Happy Valley
    vs
    Shatin SA
  • 14:30 - 05/02
    Citizen
    vs
    Eastern District SA
  • 14:30 - 05/02
    North District FC
    vs
    Dreams Metro Gallery
  • 14:30 - 05/02
    Kwai Tsing District FA
    vs
    Wong Tai Sin
  • 14:30 - 05/02
    Yuen Long FC
    vs
    Central Western District RSA
  • Australia NSW League
  • 13:00 - 05/02
    Bonnyrigg White Eagles
    vs
    Dulwich Hill SC
  • Ngoại Hạng Hong Kong
  • 14:00 - 05/02
    Biu Chun Rangers
    vs
    LeeMan
  • 15:30 - 05/02
    Hong Kong FC
    vs
    Tai Chung FC
  • 17:00 - 05/02
    Kitchee
    vs
    Sham Shui Po
  • Uganda Super League Women
  • 14:00 - 05/02
    Asubo Gafford (W)
    vs
    Kampala Queens (w)
  • 14:00 - 05/02
    Rines SS (W)
    vs
    Uganda Martyrs (w)
  • Hong Kong 2nd Division
  • 14:30 - 05/02
    Tuen Mun Football Team
    vs
    Sao Jose(AP)
  • 14:30 - 05/02
    Kowloon Cricket Club
    vs
    Mutual Football Club
  • Turkey Bayanlar 2. Ligi
  • 15:00 - 05/02
    Hatay Defnespor (W)
    vs
    Bagcilar Evrenspor (W)
  • 15:00 - 05/02
    Yabancilar (w)
    vs
    Horozkent SK (W)
  • 16:00 - 05/02
    Gaziantep Asya Spor (W)
    vs
    Nuh Spor (W)
  • 16:00 - 05/02
    Kocaeli Bayan (w)
    vs
    Giresun Sanayispor (W)
  • NBA_Nhà Nghề Mỹ
  • 15:00 - 05/02
    Richards Bay FC Reserves
    vs
    Mamelodi Sundowns Reserves
  • 16:00 - 05/02
    Cape Town City FC Reserves
    vs
    Sekhukhune United Reserves
  • 17:00 - 05/02
    Golden Arrows Reserves
    vs
    Kaizer Chiefs Reserves
  • Kenya League Women
  • 15:00 - 05/02
    Kisumu All Starlets (W)
    vs
    Kangemi Ladies FC (W)
  • 16:00 - 05/02
    Wadadia (W)
    vs
    Nakuru West Queens FC (W)
  • 18:00 - 05/02
    Gaspo FC (W)
    vs
    Thika Queens (w)
  • Giao Hữu
  • 15:30 - 05/02
    Volga Ulyanovsk
    vs
    Khimki
  • 17:00 - 05/02
    FK Rudar Pljevlja
    vs
    Karlovac
  • 17:00 - 05/02
    Otrokovice
    vs
    MSK Puchov
  • 19:00 - 05/02
    Kaposvar
    vs
    Paksi B
  • 20:00 - 05/02
    FC Blau Weiss Linz
    vs
    Kolos Kovalyovka
  • 20:00 - 05/02
    Rheindorf Altach
    vs
    FV Illertissen
  • 20:30 - 05/02
    Lokomotiv Moscow
    vs
    Urartu
  • 21:00 - 05/02
    Volga Ulyanovsk
    vs
    OTMK Olmaliq
  • 21:00 - 05/02
    FK Prva Iskra Baric
    vs
    Rudar Prijedor
  • 21:00 - 05/02
    WSG Swarovski Tirol
    vs
    FC Flora Tallinn
  • 21:00 - 05/02
    Vittsjo GIK (w)
    vs
    Trelleborgs FF (w)
  • 21:00 - 05/02
    CS Petange
    vs
    Racing Union Luxemburg
  • 21:00 - 05/02
    Terek Grozny
    vs
    Khimki
  • 22:00 - 05/02
    Hammarby (w)
    vs
    Valerenga (w)
  • 00:00 - 06/02
    New England Revolution
    vs
    Philadelphia Union
  • I- League
  • 15:30 - 05/02
    Sudeva Delhi
    vs
    Minerva Punjab
  • 18:00 - 05/02
    Neroca FC
    vs
    Gokulam Kerala FC
  • Thai Division 2 League
  • 15:30 - 05/02
    Samut Prakan FC
    vs
    Bankunmae FC
  • 15:30 - 05/02
    Udon United
    vs
    Muang Loei United
  • 15:30 - 05/02
    Chainat United
    vs
    Kanchanaburi City
  • 15:30 - 05/02
    Pathum Thani United
    vs
    Assumption Thonburi
  • 15:30 - 05/02
    Mueang Kon D United
    vs
    Phuket Andaman
  • 15:30 - 05/02
    Trang FC
    vs
    Muang Trang United
  • 15:30 - 05/02
    Kasem Bundit University FC
    vs
    Inter Bangkok
  • 15:30 - 05/02
    Khonkaen Mordindang FC
    vs
    Rasi Salai United
  • 15:30 - 05/02
    Surin Khongcheemool
    vs
    Khonkaen FC
  • 15:30 - 05/02
    Surin FC
    vs
    Sisaket FC
  • 15:30 - 05/02
    Watbot FC
    vs
    Phitsanulok FC
  • 15:30 - 05/02
    Kamphaeng Phet
    vs
    Phayao FC
  • 15:30 - 05/02
    ACDC FC
    vs
    Pluakdaeng United
  • 15:30 - 05/02
    Marines Eureka FC
    vs
    Navy FC
  • 15:30 - 05/02
    Phram Bangkok FC
    vs
    Nonthaburi
  • 16:30 - 05/02
    Chiangrai Lanna
    vs
    Nakhon Mae Sot United FC
  • 17:00 - 05/02
    Kong Krailas United
    vs
    Uttaradit
  • 17:00 - 05/02
    Songkhla FC
    vs
    Young Singh United
  • 17:00 - 05/02
    Samut Songkhram FC
    vs
    Saraburi FC
  • 18:00 - 05/02
    Chachoengsao
    vs
    Chanthaburi Province
  • McInerney Ford Night Series Division
  • 16:00 - 05/02
    Morley Windmills
    vs
    Gosnells City
  • 16:00 - 05/02
    Forrestfield United
    vs
    Canning City SC
  • 16:00 - 05/02
    Murdoch University
    vs
    Shamrock Rovers SC
  • 18:00 - 05/02
    Fremantle Spirit
    vs
    Joondalup United
  • 18:00 - 05/02
    Western Knights
    vs
    Balga SC
  • 18:00 - 05/02
    Rocking ham City
    vs
    Swan United
  • Turkey A2 League U19
  • 16:00 - 05/02
    Kocaelispor U19
    vs
    Bodrumspor U19
  • VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
  • 16:00 - 05/02
    Fatih Vatan Spor (w)
    vs
    KDZ Ereglispor (w)
  • 16:00 - 05/02
    Hakkarigucu SK (w)
    vs
    ALG Spor (w)
  • 16:00 - 05/02
    Besiktas (w)
    vs
    Hatayspor (W)
  • 16:00 - 05/02
    Atasehir Belediyesi (w)
    vs
    Fenerbahce SK (W)
  • 16:00 - 05/02
    Konak BEL. (w)
    vs
    Trabzonspor (w)
  • 16:00 - 05/02
    Amedspor (w)
    vs
    1207 Antalya Muratpasa (w)
  • 16:00 - 05/02
    Kirecburnu (w)
    vs
    Fomget Genclik (w)
  • 17:00 - 05/02
    Adana Idmanyurduspor (w)
    vs
    Galatasaray SK (W)
  • 18:30 - 05/02
    Dudulluspor (W)
    vs
    Fatih Karagumruk (W)
  • Australia West PBCN
  • 16:00 - 05/02
    Olympic Kingsway SC
    vs
    Perth Glory (Youth)
  • 18:00 - 05/02
    Inglewood United
    vs
    Sorrento F.C.
  • VĐQG Indonesia
  • 16:00 - 05/02
    Persib Bandung
    vs
    PSS Sleman
  • 18:30 - 05/02
    Bali United
    vs
    Barito Putera
  • Spain Youth League
  • 16:00 - 05/02
    Hercules U19
    vs
    UCAM Murcia U19
  • 17:30 - 05/02
    Osasuna U19
    vs
    UD Logrones U19
  • 18:00 - 05/02
    Valladolid U19
    vs
    Badazous U19
  • 18:00 - 05/02
    Rayo Vallecano U19
    vs
    AD Sporting Hortaleza U19
  • 18:45 - 05/02
    Arenas Club de Getxo U19
    vs
    Danok Bat U19
  • 22:00 - 05/02
    Elche U19
    vs
    FC Cartagena U19
  • 22:00 - 05/02
    Alcobendas CF U19
    vs
    Atletico de Madrid U19
  • 22:00 - 05/02
    CD 26 de Febrero U19
    vs
    Cadiz U19
  • 22:30 - 05/02
    Malaga U19
    vs
    Seneca CF U19
  • 22:59 - 05/02
    Real Betis U19
    vs
    San Felix CF U19
  • 00:00 - 06/02
    Eibar U19
    vs
    Tolosa CF U19
  • Giao Hữu
  • 16:00 - 05/02
    Bhutan (W) U20
    vs
    Nepal (w) U20
  • 18:30 - 05/02
    Norway U17
    vs
    Poland U17
  • 20:00 - 05/02
    Bangladesh (w) U20
    vs
    India (w) U20
  • 22:00 - 05/02
    Slovakia (w) U17
    vs
    Iceland (w) U17
  • 22:30 - 05/02
    Sweden U17
    vs
    Belgium U17
  • 00:00 - 06/02
    Portugal (w) U17
    vs
    Finland (w) U17
  • 03:00 - 06/02
    Chile (w)
    vs
    Panama (w)
  • France Youth U19 League
  • 16:00 - 05/02
    Ajaccio U19
    vs
    Toulouse U19
  • 17:00 - 05/02
    Cannes AS U19
    vs
    Saint Etienne U19
  • 17:30 - 05/02
    Nancy U19
    vs
    SochauxU19
  • 18:00 - 05/02
    Troyes U19
    vs
    Bourg Peronnas U19
  • 18:00 - 05/02
    Avranches U19
    vs
    SPA Merignacais U19
  • 20:00 - 05/02
    Montpellier U19
    vs
    Blagnac U19
  • 20:30 - 05/02
    Clermont U19
    vs
    Le Puy Foot 43 Auvergne U19
  • 20:30 - 05/02
    Colomiers U19
    vs
    Air Bel U19
  • 20:30 - 05/02
    Avenir Sportif Beziers U19
    vs
    Istres U19
  • 20:30 - 05/02
    Bastia U19
    vs
    Nice U19
  • 20:30 - 05/02
    Lyon U19
    vs
    Metz U19
  • 20:30 - 05/02
    Dijon U19
    vs
    Paris FC U19
  • 20:30 - 05/02
    AC Bobigny U19
    vs
    StrasbourgU19
  • 20:30 - 05/02
    Dunkerque U19
    vs
    Orleans US 45 U19
  • 20:30 - 05/02
    ESM DE Gonfreville U19
    vs
    LensU19
  • 20:30 - 05/02
    Caen U19
    vs
    Lille U19
  • 20:30 - 05/02
    Valenciennes US U19
    vs
    Amiens U19
  • 20:30 - 05/02
    Saran U19
    vs
    Stade Reims U19
  • 20:30 - 05/02
    USSA Vertou (U19)
    vs
    Lorient U19
  • 20:30 - 05/02
    Niort U19
    vs
    Bordeaux U19
  • 20:30 - 05/02
    Angers SCO U19
    vs
    Guingamp U19
  • 20:30 - 05/02
    Monaco U19
    vs
    Marseille U19
  • Germany Oberliga NOFV
  • 16:45 - 05/02
    HEBC Hamburg
    vs
    Tus Dassendorf
  • 19:00 - 05/02
    SV Hemelingen
    vs
    OSC Bremerhaven
  • 19:00 - 05/02
    FC Türkiye Wilhelmsburg
    vs
    FC Union Tornesch
  • 19:00 - 05/02
    TuS Schwachhausen
    vs
    TuS Komet Arsten
  • 19:00 - 05/02
    TuS Makkabi Berlin
    vs
    SC Staaken
  • 19:00 - 05/02
    Leher TS
    vs
    FC Oberneuland
  • 19:30 - 05/02
    Eilenburg
    vs
    Einheit Rudolstadt
  • 19:30 - 05/02
    SV Westerhausen
    vs
    Hallen
  • 20:00 - 05/02
    Hertha Zehlendorf
    vs
    TSG Neustrelitz
  • 20:00 - 05/02
    Erndtebruck
    vs
    SC Preussen Munster II
  • 20:00 - 05/02
    SC BW 94 Papenburg
    vs
    Arminia Hannover
  • 20:00 - 05/02
    FC Frankfurt
    vs
    FC Mecklenburg Schwerin
  • 20:00 - 05/02
    TS Woltmershausen
    vs
    BTS Neustadt
  • 20:00 - 05/02
    FC Schoningen08
    vs
    HSC Hannover
  • 20:00 - 05/02
    MSV Neuruppin
    vs
    Hertha 06 Charlotten
  • 20:00 - 05/02
    Germania Egestorf
    vs
    Lupo-Martini Wolfsburg
  • 20:00 - 05/02
    SC Spelle-Venhaus
    vs
    Heeslinger SC
  • 20:00 - 05/02
    MTV Gifhorn
    vs
    Eintracht Celle
  • 20:00 - 05/02
    SV Ahlerstedt Ottendorf
    vs
    TuS Bersenbruck
  • 20:00 - 05/02
    TSV Pattensen
    vs
    Freie Turnerschaft Braunschweig
  • 20:00 - 05/02
    Rotenburger SV
    vs
    VfL Oldenburg
  • 20:45 - 05/02
    SC Union Nettetal
    vs
    FSV Duisburg
  • 21:00 - 05/02
    FC Eintracht Rheine
    vs
    TuS Ennepetal
  • 21:00 - 05/02
    ASC 09 Dortmund
    vs
    Siegen Sportfreunde
  • 21:00 - 05/02
    Gutersloh
    vs
    Delbrucker SC
  • 21:00 - 05/02
    Adams Sam Beek
    vs
    SpVgg Vreden 1921
  • 21:00 - 05/02
    SF Baumberg
    vs
    TVD Velbert
  • 21:00 - 05/02
    1. FC Gievenbeck
    vs
    TSG Sprockhovel
  • 21:00 - 05/02
    Union 60 Bremen
    vs
    Aumund-Vegesack
  • 21:00 - 05/02
    VFB Homberg
    vs
    Ratingen SV
  • 21:00 - 05/02
    DJK Teutonia St.Tonis
    vs
    SpVg Schonnebeck
  • 21:00 - 05/02
    TSV Meerbusch
    vs
    MSV Dusseldorf
  • 21:30 - 05/02
    VfB Hilden
    vs
    FC Kray
  • 21:30 - 05/02
    TuRU Dusseldorf
    vs
    FC Monheim
  • 21:30 - 05/02
    SG Finnentrop/Bamenohl
    vs
    TSV Victoria Clarholz
  • Spanish Segunda Division B
  • 17:00 - 05/02
    Mallorca B
    vs
    Atletico Saguntino
  • 17:30 - 05/02
    Real Zaragoza B
    vs
    Teruel
  • 18:00 - 05/02
    UCAM Murcia
    vs
    Velez CF
  • 18:00 - 05/02
    UD Logrones B
    vs
    Real Sociedad C
  • 18:00 - 05/02
    Real Aviles
    vs
    Bergantinos CF
  • 18:00 - 05/02
    CD Arenteiro
    vs
    Gimnastica Torrelavega
  • 18:00 - 05/02
    Terrassa
    vs
    SCR Pena Deportiva
  • 18:00 - 05/02
    Lleida
    vs
    Valencia CF Mestalla
  • 18:00 - 05/02
    Ibiza Islas Pitiusas
    vs
    CF Badalona
  • 18:00 - 05/02
    CE Manresa
    vs
    Formentera
  • 18:00 - 05/02
    Utebo FC
    vs
    CD Tudelano
  • 18:00 - 05/02
    Atletico Mancha real
    vs
    Juventud Torremolinos CF
  • 18:00 - 05/02
    Cadiz B
    vs
    FC Cartagena B
  • 18:00 - 05/02
    CD Estebona
    vs
    Don Benito
  • 18:00 - 05/02
    Villanovense
    vs
    CD Atletico Paso
  • 18:00 - 05/02
    AD Union Adarve
    vs
    CD Montijo
  • 18:00 - 05/02
    Suokuaili Moss
    vs
    Alcorcon B
  • 18:00 - 05/02
    CD Guadalajara
    vs
    Cerdanyola del Valles
  • 18:00 - 05/02
    Cacereno
    vs
    UD Melilla
  • 18:00 - 05/02
    Atletico de Madrid B
    vs
    CD Coria
  • 18:00 - 05/02
    Hercules
    vs
    AE Prat
  • 18:30 - 05/02
    Alaves B
    vs
    Brea
  • 18:30 - 05/02
    Atletico Sanluqueno
    vs
    Mar Menor
  • 19:00 - 05/02
    Real Betis B
    vs
    Recreativo Huelva
  • 22:15 - 05/02
    Racing B
    vs
    Zamora CF
  • 22:15 - 05/02
    CD San Roque de Lepe
    vs
    Sevilla Atletico
  • 22:30 - 05/02
    Alfaro
    vs
    Sestao
  • 22:30 - 05/02
    UE Olot
    vs
    CD Ebro
  • 22:59 - 05/02
    G. Segoviana
    vs
    Leganes B
  • 22:59 - 05/02
    UD Alzira
    vs
    RCD Espanyol B
  • 22:59 - 05/02
    Marino luanco
    vs
    Union Langreo
  • 22:59 - 05/02
    CD Cristo Atletico
    vs
    coruxo FC
  • 22:59 - 05/02
    Antequera CF
    vs
    Granada CF B
  • 22:59 - 05/02
    Ejido
    vs
    CD Utrera
  • 22:59 - 05/02
    Yeclano Deportivo
    vs
    Xerez Deportivo FC
  • 22:59 - 05/02
    Arenas Club de Getxo
    vs
    Rio Sports
  • 22:59 - 05/02
    SD Gernika
    vs
    CD Arnedo
  • 22:59 - 05/02
    SD Tarazona
    vs
    CD Izarra
  • 00:00 - 06/02
    SD Laredo
    vs
    CD Guijuelo
  • 01:00 - 06/02
    Compostela
    vs
    Ourense CF
  • Turkey 3. Ligi B
  • 17:00 - 05/02
    EdirnesporGenclik
    vs
    Karaman Belediyesi Spor
  • 17:00 - 05/02
    Aksarayspor
    vs
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
  • 17:00 - 05/02
    Musspor
    vs
    Yldrm Belediyesispor
  • 18:00 - 05/02
    Akhisar Bld.Geng
    vs
    Efeler 09
  • 18:00 - 05/02
    Tepecik Bld
    vs
    Osmaniyespor
  • 18:00 - 05/02
    Nigde Belediyespor
    vs
    Cankaya FK
  • 18:00 - 05/02
    Kepez Belediyespor
    vs
    Sapanca Genclikspor
  • 18:00 - 05/02
    Artvin Hopaspor
    vs
    Halide Edip Adivarspor
  • 18:00 - 05/02
    Fatsa Belediyespor
    vs
    Bergama Belediyespor
  • 18:00 - 05/02
    Arguvan
    vs
    Erbaaspor S
  • 18:00 - 05/02
    Ofspor
    vs
    Elazig Karakocan
  • 18:00 - 05/02
    Kusadasispor
    vs
    Eynesil
  • 18:00 - 05/02
    Karaman Belediyespor
    vs
    Kahramanmarasspor
  • 18:00 - 05/02
    Turk Metal Kirikkale
    vs
    Ergene Velimese
  • 18:00 - 05/02
    76 Igdir Belediye spor
    vs
    Darica Genclerbirligi
  • 18:00 - 05/02
    Gumushanespor
    vs
    Bulvarspor
  • 18:00 - 05/02
    Bayrampasa
    vs
    Kestel
  • 18:00 - 05/02
    Nevsehirspor Genclik
    vs
    Yeni Amasya Spor
  • 18:00 - 05/02
    Kutahyaspor
    vs
    Catalca Spor
  • 18:00 - 05/02
    Kalecik
    vs
    Eskisehirspor
  • 18:00 - 05/02
    Celspor
    vs
    Yeni Orduspor
  • 18:00 - 05/02
    Dai Lin Jissbon
    vs
    Yomraspor
  • 18:00 - 05/02
    Anadolu Selcukluspor
    vs
    Kelkit Belediye Hurriyet
  • 18:00 - 05/02
    Elazigspor
    vs
    Agri 1970 Spor
  • Vô Địch Trẻ Ý
  • 17:00 - 05/02
    Sampdoria Youth
    vs
    AS Roma U20
  • 21:00 - 05/02
    Bologna U20
    vs
    Cesena U20
  • VĐQG Andorra
  • 17:00 - 05/02
    Inter Club Escaldes
    vs
    FC Ordino
  • 19:30 - 05/02
    UE Santa Coloma
    vs
    Atletic Club D Escaldes
  • 22:00 - 05/02
    FC Santa Coloma
    vs
    Penya Encarnada
  • 00:30 - 06/02
    UE Engordany
    vs
    Sant Julia
  • Malta First Division League
  • 17:00 - 05/02
    Melita FC Saint Julian
    vs
    Sliema Wanderers FC
  • 20:00 - 05/02
    Marsa
    vs
    Fgura United
  • 20:00 - 05/02
    San Gwann
    vs
    Qrendi
  • 22:30 - 05/02
    Mqabba FC
    vs
    St. Andrews
  • 22:30 - 05/02
    Naxxar Lions
    vs
    Zurrieq
  • Spanish Ladies Premier League B
  • 17:00 - 05/02
    Discobolo La Torre AC (w)
    vs
    Murcia Feminas (w)
  • 18:00 - 05/02
    CE Seagull (w)
    vs
    CD Castellon (W)
  • 18:00 - 05/02
    Cordoba (w)
    vs
    CD Juan Grande (w)
  • 18:00 - 05/02
    Osasuna (w)
    vs
    UD Granadilla Tenerife Sur B (w)
  • 18:00 - 05/02
    Athletic Bilbao B (w)
    vs
    Seccio Esportiva AEM (w)
  • 18:15 - 05/02
    UD Mos (W)
    vs
    CD Oceja (w)
  • 18:30 - 05/02
    Aldaia (w)
    vs
    San Vicente (W)
  • 19:00 - 05/02
    CD Fontsanta Fatjo (W)
    vs
    AD Son Sardina (w)
  • 19:30 - 05/02
    CD Guiniguada Apolinario (W)
    vs
    Orientacion Maritima (W)
  • 20:30 - 05/02
    Rayo Vallecano II (w)
    vs
    CF Extremadura (w)
  • 22:00 - 05/02
    Deportivo La Coruna B (W)
    vs
    Oviedo (w) II
  • 22:00 - 05/02
    Madrid CFF III (W)
    vs
    Sport Extremadura (W)
  • 22:30 - 05/02
    UE Cornella (W)
    vs
    Sant Gabriel (w)
  • 22:30 - 05/02
    CDE Olimpico De Madrid (w)
    vs
    CFF Olympia Las Rozas (w)
  • 22:59 - 05/02
    Rayo Vallecano (w)
    vs
    Fundacion Albacete (w)
  • Spain Segunda Women
  • 17:00 - 05/02
    CFF Albacete (w)
    vs
    Valencia B (w)
  • 20:00 - 05/02
    Fundacion CD Tenerife (W)
    vs
    Levante B (w)
  • Estonia Winter Tournament
  • 17:00 - 05/02
    Tabasalu Charma
    vs
    JK Tallinna Kalev II
  • 19:00 - 05/02
    Tartu JK Maag Tammeka B
    vs
    Nomme JK Kalju II
  • 21:00 - 05/02
    FC Nomme United
    vs
    Kohtla Jarve JK Jarve
  • 00:30 - 06/02
    Elva
    vs
    Trans Narva
  • Germany Youth U19 League
  • 17:00 - 05/02
    FSV Mainz 05 U19
    vs
    SC Freiburg U19
  • 17:00 - 05/02
    Nurnberg U19
    vs
    Eintracht Trier U19
  • 17:00 - 05/02
    Holstein Kiel U19
    vs
    VfL Wolfsburg U19
  • 17:00 - 05/02
    Werder Bremen U19
    vs
    Hertha Berlin U19
  • 18:00 - 05/02
    Ingolstadt U19
    vs
    TSV 1860 Munchen U19
  • 18:00 - 05/02
    FC Viktoria 1889 Berlin U19
    vs
    RB LeipzigU19
  • 19:00 - 05/02
    Reutlingen U19
    vs
    SpVgg Unterhaching U19
  • 19:00 - 05/02
    Hamburger SV U19
    vs
    Hannover 96 U19
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 05/02
    Istanbulspor
    vs
    Alanyaspor
  • 20:00 - 05/02
    Hatayspor
    vs
    Kasimpasa
  • 22:59 - 05/02
    Galatasaray
    vs
    Trabzonspor
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 05/02
    Manisa BB Spor
    vs
    Samsunspor
  • 20:00 - 05/02
    Genclerbirligi
    vs
    Goztepe
  • 22:59 - 05/02
    Sakaryaspor
    vs
    Keciorengucu
  • Ngoại Hạng Thái Lan
  • 17:30 - 05/02
    Nakhon Ratchasima
    vs
    Bangkok United FC
  • 18:00 - 05/02
    Ratchaburi FC
    vs
    Nong Bua Lamphu
  • 18:00 - 05/02
    Chonburi Shark FC
    vs
    Lamphun Warrior
  • 19:00 - 05/02
    Lampang FC
    vs
    Khonkaen United
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 17:30 - 05/02
    CD Roda
    vs
    Orihuela CF
  • 17:30 - 05/02
    Calahorra B
    vs
    Racing Rioja B
  • 17:30 - 05/02
    Portugalete
    vs
    Cultural de Durango
  • 17:30 - 05/02
    Torrejon CF
    vs
    Rayo Vallecano B
  • 17:30 - 05/02
    CD Canillas
    vs
    Flat Earth FC
  • 17:30 - 05/02
    CU Collado Villalba
    vs
    Real Aranjuez CF
  • 17:30 - 05/02
    Molinense
    vs
    Aguilas CF
  • 18:00 - 05/02
    CF Montanesa
    vs
    Pobla De Mafumet CF
  • 18:00 - 05/02
    Valdesoto
    vs
    CD Covadonga
  • 18:00 - 05/02
    CD Cayon
    vs
    AD Siete Villas
  • 18:00 - 05/02
    SD San Ignacio
    vs
    CD Touring
  • 18:00 - 05/02
    CE Europa
    vs
    UE Tona
  • 18:00 - 05/02
    Girona B
    vs
    Fundacio Esportiva Grama
  • 18:00 - 05/02
    LHospitalet
    vs
    UE Rapitenca
  • 18:00 - 05/02
    Ursaria
    vs
    Las Rozas
  • 18:00 - 05/02
    Sant Andreu
    vs
    UE Sants
  • 18:00 - 05/02
    Mostoles
    vs
    CF Trival Valderas
  • 18:00 - 05/02
    CF Pozuelo Alarcon
    vs
    Getafe B
  • 18:00 - 05/02
    CD La Virgen Del Camino
    vs
    Numancia B
  • 18:00 - 05/02
    CD Mirandes B
    vs
    Atletico Tordesillas
  • 18:00 - 05/02
    Atletico Malagueno
    vs
    Arenas Armilla
  • 18:00 - 05/02
    Motril
    vs
    CD El Palo
  • 18:00 - 05/02
    UC Ceares
    vs
    Real Titanico Laviana
  • 18:00 - 05/02
    CD Llanes
    vs
    Sporting de Gijon B
  • 18:00 - 05/02
    Aviles Stadium CF
    vs
    L Entregu CF
  • 18:00 - 05/02
    Racing Murcia
    vs
    Caravaca CF
  • 18:00 - 05/02
    UD Levante B
    vs
    Gandia
  • 18:00 - 05/02
    Racing Villalbes
    vs
    Viveiro CF
  • 18:00 - 05/02
    Atletico Espeleno
    vs
    Ayamonte CF
  • 18:00 - 05/02
    Portmany
    vs
    CD Binissalem
  • 18:00 - 05/02
    CP Villarrobledo
    vs
    CD Torrijos
  • 18:00 - 05/02
    Tenerife B
    vs
    Villa Santa Brigida
  • 18:00 - 05/02
    EG El Palmar
    vs
    Muleno CF
  • 18:00 - 05/02
    San Jodie
    vs
    SE Penya Independent
  • 18:00 - 05/02
    Olivenza FC
    vs
    CD Miajadas
  • 18:00 - 05/02
    Atletico Pueblonuevo
    vs
    Ted Contois Feng
  • 18:00 - 05/02
    SP Villafranca
    vs
    CD Calamonte
  • 18:00 - 05/02
    CD Varea
    vs
    Pena Balsamaiso CF
  • 18:00 - 05/02
    Barbastro
    vs
    CD Utrillas
  • 18:00 - 05/02
    CD Cuarte Industrial
    vs
    CF Calamocha
  • 18:00 - 05/02
    SD Ejea
    vs
    Tamar Ritter
  • 18:00 - 05/02
    CF Talavera B
    vs
    Toledo
  • 18:15 - 05/02
    CD Azuaga
    vs
    CF Trujillo
  • 18:15 - 05/02
    CD Binefar
    vs
    CD La Almunia
  • 18:30 - 05/02
    UC La Estrella
    vs
    Moralo CP
  • 18:30 - 05/02
    FC Vilafranca
    vs
    UE Castelldefels
  • 18:30 - 05/02
    CyDL Jupiter Leones
    vs
    CF Salmantino
  • 18:30 - 05/02
    CD Huracan Melilla
    vs
    Torredonjimeno
  • 18:30 - 05/02
    UD Marbella
    vs
    Maracena
  • 19:30 - 05/02
    Marino
    vs
    Lanzarote
  • 19:30 - 05/02
    CD La Cuadra
    vs
    CD Mensajero
  • 21:30 - 05/02
    SD Huesca II
    vs
    AD Almudevar
  • 21:45 - 05/02
    UD Llanera
    vs
    Caudal
  • 22:00 - 05/02
    CP Montehermoso
    vs
    Jerez
  • 22:00 - 05/02
    UCD Burlades
    vs
    CD Cantolagua
  • 22:00 - 05/02
    CD Carinena
    vs
    CF Illueca
  • 22:00 - 05/02
    CD Caspe
    vs
    CA Monzon
  • 22:00 - 05/02
    Cordoba B
    vs
    Coria CF
  • 22:15 - 05/02
    UD Santa Marta
    vs
    Atletico Astorga
  • 22:30 - 05/02
    Pena Sport
    vs
    Pamplona
  • 22:30 - 05/02
    Real Avila CF
    vs
    Unami CP
  • 22:30 - 05/02
    Palencia
    vs
    Ponferradina B
  • 22:30 - 05/02
    CA Bembibre
    vs
    CD Becerril
  • 22:30 - 05/02
    Almazan
    vs
    Arandina
  • 22:30 - 05/02
    CD Tuilla
    vs
    Condal CF
  • 22:30 - 05/02
    Luarca CF
    vs
    CD Lealtad
  • 22:30 - 05/02
    CD Colunga
    vs
    CD Praviano
  • 22:30 - 05/02
    Quintanar Del Rey
    vs
    Manchego Ciudad
  • 22:30 - 05/02
    AD Llerenense
    vs
    Arroyo Club Polideportivo
  • 22:30 - 05/02
    CF Platges De Calvia
    vs
    CF Soller
  • 22:30 - 05/02
    Bollullos CF
    vs
    CD Rota
  • 22:30 - 05/02
    Puente Genil
    vs
    Sevilla C
  • 22:30 - 05/02
    Castellon B
    vs
    Villarreal C
  • 22:30 - 05/02
    Alcantarilla
    vs
    Ciudad de Murcia
  • 22:30 - 05/02
    CD Bullense
    vs
    Murcia B
  • 22:30 - 05/02
    Lorca Deportiva FC
    vs
    CD Cieza
  • 22:30 - 05/02
    At. Pulpileno
    vs
    La Union CF
  • 22:59 - 05/02
    CD Azuqueca
    vs
    La Solana
  • 22:59 - 05/02
    Real Jaen CF
    vs
    Atletico Porcuna CF
  • 22:59 - 05/02
    RSC International
    vs
    RSD Alcala Henares
  • 22:59 - 05/02
    CD Paracuellos Antamira
    vs
    CD Galapagar
  • 22:59 - 05/02
    CF Badalona B
    vs
    CP San Cristobal
  • 22:59 - 05/02
    CF Vimenor
    vs
    CD Guarnizo
  • 22:59 - 05/02
    Club Deportivo Tropezon
    vs
    SD Textil Escudo
  • 22:59 - 05/02
    CD Naval
    vs
    SD Gama
  • 22:59 - 05/02
    Castro
    vs
    SD Torina
  • 22:59 - 05/02
    Tomelloso
    vs
    CS Puertollano
  • 22:59 - 05/02
    CF Alondras
    vs
    Arosa SC
  • 22:59 - 05/02
    Vianes
    vs
    CDFC La Calzada
  • 22:59 - 05/02
    Oyonesa Tudelano
    vs
    CD Berceo
  • 22:59 - 05/02
    Naxara
    vs
    CD Anguiano
  • 22:59 - 05/02
    Xerez Deportivo
    vs
    CD Gerena
  • 22:59 - 05/02
    CD Pozoblanco
    vs
    Lucena CF
  • 22:59 - 05/02
    CA Antoniano
    vs
    AD Cartaya
  • 22:59 - 05/02
    UD Ourense
    vs
    Silva SD
  • 22:59 - 05/02
    UD Somozas
    vs
    Gran Pena
  • 22:59 - 05/02
    Paiosaco
    vs
    CSD Arzua
  • 22:59 - 05/02
    CD Choco
    vs
    Atletico Arteixo
  • 23:15 - 05/02
    CD Barco
    vs
    Rapido de Bouzas
  • 23:15 - 05/02
    UE Vilassar de Mar
    vs
    CF Peralada
  • 00:00 - 06/02
    Almeria B
    vs
    CD Torreperogil
  • 00:00 - 06/02
    Huetor Tajar
    vs
    CD Huetor Vega
  • 01:00 - 06/02
    Azkoyen
    vs
    Alesves
  • Hạng 2 Thái Lan
  • 17:30 - 05/02
    Ranong FC
    vs
    Kasetsart FC
  • 18:00 - 05/02
    Nakhon Pathom FC
    vs
    Customs Department FC
  • 18:30 - 05/02
    Chainat FC
    vs
    Nakhon Si United FC
  • 19:00 - 05/02
    Uthai Thani Forest
    vs
    Rayong FC
  • Iran Div 2
  • 17:30 - 05/02
    FC Vista Turbine
    vs
    FC Panik Talesh
  • 17:30 - 05/02
    Foolad Khuzestan B
    vs
    Iman Sabz FC
  • 17:30 - 05/02
    Sepidrood Rasht
    vs
    Pas
  • 17:30 - 05/02
    Espad Tehran
    vs
    Shahid Oraki Eslamshahr
  • International Development\'s Cup
  • 17:30 - 05/02
    Kazakhstan U17
    vs
    Russia U16
  • 19:50 - 05/02
    Russia U17
    vs
    Tajikistan U17
  • 22:10 - 05/02
    Belarus U16
    vs
    Iran U17
  • 01:00 - 06/02
    Belarus U17
    vs
    Uzbekistan U17
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 18:00 - 05/02
    Penafiel
    vs
    CD Mafra
  • 21:00 - 05/02
    Clube Desportivo Trofense
    vs
    Leixoes
  • 21:00 - 05/02
    SL Benfica B
    vs
    CD Tondela
  • Spain Primera Division RFEF
  • 18:00 - 05/02
    AD Ceuta
    vs
    Fuenlabrada
  • 18:00 - 05/02
    Cultural Leonesa
    vs
    Racing de Ferrol
  • 18:00 - 05/02
    Real Madrid Castilla
    vs
    AD Alcorcon
  • 18:00 - 05/02
    SD Amorebieta
    vs
    Sabadell
  • 18:00 - 05/02
    Eldense
    vs
    Baleares
  • 18:00 - 05/02
    CF La Nucia
    vs
    Castellon
  • 18:00 - 05/02
    Unionistas de Salamanca
    vs
    Cordoba
  • 22:00 - 05/02
    UD Logrones
    vs
    CD Alcoyano
  • 22:59 - 05/02
    Celta vigo b
    vs
    Pontevedra
  • 22:59 - 05/02
    Gimnastic Tarragona
    vs
    Athletic Bilbao B
  • 00:00 - 06/02
    Numancia
    vs
    Calahorra
  • 00:00 - 06/02
    Osasuna B
    vs
    SD Logrones
  • 00:00 - 06/02
    Badajoz
    vs
    CF Rayo Majadahonda
  • 00:00 - 06/02
    UD San Sebastian Reyes
    vs
    C.D. San Fernando Isleno
  • Portugal Liga 3
  • 18:00 - 05/02
    Sanjoanense
    vs
    Vilaverdense
  • 19:00 - 05/02
    Oliveira Hospital
    vs
    Vitoria Setubal
  • 22:00 - 05/02
    Sporting CP B
    vs
    CF Os Belenenses
  • 00:00 - 06/02
    FC Caldas
    vs
    Academica Coimbra
  • 02:00 - 06/02
    Uniao Leiria
    vs
    Amora FC
  • Turkiye Lig3
  • 18:00 - 05/02
    Nazillispor
    vs
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
  • Tanzania Ligue 1
  • 18:00 - 05/02
    Ihefu SC
    vs
    Mbeya City
  • 20:00 - 05/02
    Ruvu Shooting
    vs
    KMC FC
  • Hạng 3 Bồ Đào Nha
  • 18:00 - 05/02
    FC Ferreiras
    vs
    Rabo Peixe
  • 22:00 - 05/02
    Dezembro
    vs
    Sertanense FC
  • 22:00 - 05/02
    FC Serpa
    vs
    Oriental Dragon
  • 22:00 - 05/02
    Esp. Lagos
    vs
    Imortal
  • 22:00 - 05/02
    Atletico Clube Purtugal
    vs
    Olhanense SC
  • 22:00 - 05/02
    Juventude de Evora
    vs
    Praiense
  • 22:00 - 05/02
    Marinhense
    vs
    Alcains
  • 22:00 - 05/02
    Rio Maior
    vs
    Loures
  • 22:00 - 05/02
    Tirsense
    vs
    Vila Mea
  • 22:00 - 05/02
    Pedras Salgadas
    vs
    Maria da Fonte
  • 22:00 - 05/02
    UD Santarem
    vs
    Coruchense
  • 22:00 - 05/02
    Camacha
    vs
    Machico
  • 22:00 - 05/02
    Benfica C.Branco
    vs
    Pero pinheiro
  • 22:00 - 05/02
    Merelinense
    vs
    Brito SC
  • 22:00 - 05/02
    FC Alpendorada
    vs
    AD Castro Daire
  • 22:00 - 05/02
    Mortagua
    vs
    Uniao Da Serra
  • 22:00 - 05/02
    Gondomar
    vs
    Guarda Desportiva
  • 22:00 - 05/02
    Rebordosa
    vs
    Beira Mar
  • 22:00 - 05/02
    GD Resende
    vs
    Lusitania
  • 22:00 - 05/02
    Vilar de Perdizes
    vs
    Marr Tino
  • 22:00 - 05/02
    Moncao
    vs
    Vianense
  • 22:00 - 05/02
    Valadares Gaia FC
    vs
    Leca
  • 22:00 - 05/02
    Salgueiros
    vs
    Maritimo B
  • 22:00 - 05/02
    Amarante
    vs
    Pevidem SC
  • 22:00 - 05/02
    SC Angrense
    vs
    Fabril Barreiro
  • Namibia Premier League
  • 18:00 - 05/02
    Tura Magic FC
    vs
    Eleven Arrows FC
  • 19:00 - 05/02
    Julinho Sporting
    vs
    United Africa Tigers
  • 19:00 - 05/02
    Life Fighters
    vs
    Orlando Pirates Windhoek
  • 19:00 - 05/02
    Young Brazilians FC
    vs
    FC Civics
  • VĐQG Nữ Tây Ban Nha
  • 18:00 - 05/02
    Sporting De Huelva (w)
    vs
    Atletico de Madrid (w)
  • 18:00 - 05/02
    Madrid CFF (w)
    vs
    Real Sociedad (w)
  • 18:00 - 05/02
    Sevilla FC (w)
    vs
    Villarreal (w)
  • 22:00 - 05/02
    Barcelona (w)
    vs
    Real Betis (w)
  • Hạng 2 Hà Lan
  • 18:15 - 05/02
    Roda JC
    vs
    MVV Maastricht
  • Holland Eredivisie Women\\\'s
  • 18:15 - 05/02
    PSV Eindhoven (w)
    vs
    Ajax Amsterdam (w)
  • VĐQG Ba Lan
  • 18:30 - 05/02
    Radomiak Radom
    vs
    Stal Mielec
  • 21:00 - 05/02
    Lech Poznan
    vs
    Miedz Legnica
  • 23:30 - 05/02
    Pogon Szczecin
    vs
    Slask Wroclaw
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 18:30 - 05/02
    Naft Misan
    vs
    Al Zawraa
  • 21:00 - 05/02
    Karbalaa
    vs
    Duhok
  • 23:30 - 05/02
    Al-Hudod
    vs
    AI Kahrabaa
  • French Feminines D1
  • 18:45 - 05/02
    Paris Saint Germain (w)
    vs
    Le Havre (w)
  • Ngoại Hạng Scotland
  • 19:00 - 05/02
    Saint Johnstone
    vs
    Celtic FC
  • German 3.Liga
  • 19:00 - 05/02
    Oldenburg
    vs
    TSV 1860 Munchen
  • 20:00 - 05/02
    Rot-Weiss Essen
    vs
    MSV Duisburg
  • Germany Regionalliga
  • 19:00 - 05/02
    FSV luckenwalde
    vs
    Energie Cottbus
  • 19:00 - 05/02
    Lichtenberg 47
    vs
    Rot-Weiss Erfurt
  • 19:00 - 05/02
    Chemnitzer
    vs
    Greifswalder FC
  • 19:30 - 05/02
    Hannover 96 Am
    vs
    VFB Lubeck
  • 20:00 - 05/02
    Preuben Munster
    vs
    Alemannia Aachen
  • 20:00 - 05/02
    Werder Bremen (Youth)
    vs
    TuS Blau-Weiss Lohne
  • 20:00 - 05/02
    Bremer SV
    vs
    Havelse
  • 20:00 - 05/02
    VfV Borussia 06 Hildesheim
    vs
    ETSV Weiche Flensburg
  • 20:00 - 05/02
    FC Teutonia 05
    vs
    Phonix Lubeck
  • 21:00 - 05/02
    SV Drochtersen/Assel
    vs
    St Pauli II
  • 22:00 - 05/02
    ZFC Meuselwitz
    vs
    Germania Halberstadt
  • VĐQG Azerbaijan
  • 19:00 - 05/02
    Zira FK
    vs
    Qabala
  • 21:30 - 05/02
    FC Neftci Baku
    vs
    Standard Sumgayit
  • England FA Women League
  • 19:00 - 05/02
    Manchester United (w)
    vs
    Everton FC (w)
  • 19:30 - 05/02
    Tottenham Hotspur (w)
    vs
    Chelsea FC (w)
  • 21:00 - 05/02
    Liverpool (w)
    vs
    Reading (w)
  • 01:45 - 06/02
    West Ham United (w)
    vs
    Arsenal (w)
  • Albania Division 2
  • 19:00 - 05/02
    Apolonia Fier
    vs
    KS Korabi Peshkopi
  • 19:00 - 05/02
    Beselidhja Lezhe
    vs
    Turbina Cerrik
  • 19:00 - 05/02
    Burreli
    vs
    Lushnja KS
  • 19:00 - 05/02
    Tomori berat
    vs
    Besa Kavaje
  • English FA Women Premier
  • 19:00 - 05/02
    Durham Wildcats LFC (w)
    vs
    Sheffield United (w)
  • 21:00 - 05/02
    Blackburn Rovers (w)
    vs
    Bristol Academy (w)
  • 21:00 - 05/02
    Charlton (w)
    vs
    Coventry (w)
  • 21:00 - 05/02
    Lewes (w)
    vs
    Birmingham (w)
  • 21:00 - 05/02
    London City Lionesses (w)
    vs
    Sunderland (w)
  • 21:00 - 05/02
    Southampton (w)
    vs
    CrystalPalace (w)
  • Kenya Premier League
  • 19:00 - 05/02
    Bidco United
    vs
    Kenya Police FC
  • 19:00 - 05/02
    Nzoia United
    vs
    AFC Leopards
  • 19:00 - 05/02
    Vihiga Bullets
    vs
    Ulinzi Stars Nakuru
  • Ngoại Hạng Ethiopia
  • 19:00 - 05/02
    Wolaita Dicha
    vs
    Sidama Bunna
  • Giải Trẻ Argentina
  • 19:00 - 05/02
    Banfield Reserves
    vs
    Huracan Reserves
  • 19:00 - 05/02
    San Lorenzo Reserves
    vs
    Lanus Reserves
  • 19:00 - 05/02
    Defensa y Justicia Reserves
    vs
    Gimnasia LP Reserves
  • Kosovo Cup
  • 19:00 - 05/02
    KF Behar Vitomirica
    vs
    FC Prizreni
  • 19:00 - 05/02
    Malisheva
    vs
    KF Fushe Kosova
  • 19:00 - 05/02
    Prishtina
    vs
    KF Dukagjini
  • 19:00 - 05/02
    Gjilani
    vs
    KF Vjosa
  • France Division 2 Women
  • 19:00 - 05/02
    Grenoble Claix (w)
    vs
    Montauban (w)
  • 20:30 - 05/02
    Marseille (w)
    vs
    Nimes MG (W)
  • 20:30 - 05/02
    Nice W
    vs
    ASPTT Albi(w)
  • 20:30 - 05/02
    Lens (W)
    vs
    Issy-les-Moulineaux (W)
  • German Frauen Bundesliga
  • 19:00 - 05/02
    Hoffenheim (w)
    vs
    FCR 2001 Duisburg (w)
  • 19:00 - 05/02
    Turbine Potsdam (w)
    vs
    Bayern Munchen (w)
  • 22:00 - 05/02
    SV Meppen (w)
    vs
    Eintracht Frankfurt (w)
  • 22:00 - 05/02
    Bayer Leverkusen (w)
    vs
    Werder Bremen (w)
  • Lebanese Premier 2
  • 19:15 - 05/02
    Riyadi Abbasiya
    vs
    Al-Mabarrah
  • 19:15 - 05/02
    Racing Beirut
    vs
    Sporting Club Beirut
  • 19:15 - 05/02
    AL egtmaaey trablos
    vs
    Nahda Barelias
  • 2 .Bundesliga
  • 19:30 - 05/02
    Magdeburg
    vs
    Karlsruher SC
  • 19:30 - 05/02
    Hansa Rostock
    vs
    Hamburger SV
  • 19:30 - 05/02
    St. Pauli
    vs
    Hannover 96
  • VĐQG Bỉ
  • 19:30 - 05/02
    Royal Antwerp
    vs
    Club Brugge
  • 22:00 - 05/02
    Mechelen
    vs
    Charleroi
  • 00:30 - 06/02
    KAA Gent
    vs
    Racing Genk
  • 01:15 - 06/02
    Saint Gilloise
    vs
    Zulte-Waregem
  • Cyprus 2 Division
  • 19:30 - 05/02
    Ermis Aradippou
    vs
    Dignis Yepsonas
  • 19:30 - 05/02
    Olympiada Lympion
    vs
    Anagennisi FC Deryneia
  • Wales Cup
  • 19:45 - 05/02
    Pen-y-Bont FC
    vs
    Holywell
  • VĐQG Uruguay
  • 19:45 - 05/02
    La Luz
    vs
    Wanderers FC
  • 04:00 - 06/02
    Torque
    vs
    Danubio FC
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 19:45 - 05/02
    El Daklyeh
    vs
    Aswan
  • 22:00 - 05/02
    Ghazl El Mahallah
    vs
    Haras El Hedoud
  • 00:00 - 06/02
    Al-Ittihad Alexandria
    vs
    Ismaily
  • 00:00 - 06/02
    Ceramica Cleopatra FC
    vs
    Enppi
  • LaLiga 2
  • 20:00 - 05/02
    Villarreal B
    vs
    Granada CF
  • 22:15 - 05/02
    Andorra CF
    vs
    Real Zaragoza
  • 00:30 - 06/02
    Ponferradina
    vs
    Racing Santander
  • 00:30 - 06/02
    FC Cartagena
    vs
    Levante
  • 03:00 - 06/02
    CD Lugo
    vs
    Ibiza Eivissa
  • Hungary NB Ⅱ
  • 20:00 - 05/02
    Bekescsaba
    vs
    Gyirmot SE
  • 20:00 - 05/02
    Csakvari TK
    vs
    SOROKSAR
  • 20:00 - 05/02
    Gyori ETO
    vs
    Szombathelyi Haladas
  • 20:00 - 05/02
    Dorogi FC
    vs
    MTK Hungaria
  • 20:00 - 05/02
    Nyiregyhaza
    vs
    Bodajk FC Siofok
  • 20:00 - 05/02
    Dafuji cloth MTE
    vs
    Kazincbarcika
  • 20:00 - 05/02
    MTE Mosonmagyarovar
    vs
    Pecsi MFC
  • 20:00 - 05/02
    Kozarmisleny SE
    vs
    FC Ajka
  • 21:00 - 05/02
    Szeged Csanad
    vs
    Szentlorinc SE
  • Ngoại Hạng Lebanon
  • 20:00 - 05/02
    Al-Nejmeh
    vs
    Al Bourj
  • VĐQG Tunisian
  • 20:00 - 05/02
    Club Africain
    vs
    Rejiche
  • 20:00 - 05/02
    C.A.Bizertin
    vs
    Stade tunisien
  • 20:00 - 05/02
    Chebba
    vs
    ES du Sahel
  • 20:00 - 05/02
    ES Hamam-Sousse
    vs
    Sifakesi
  • 20:00 - 05/02
    US Tataouine
    vs
    Esperance Sportive de Tunis
  • 20:00 - 05/02
    Etoile Metlaoui
    vs
    Olympique de Beja
  • 20:00 - 05/02
    U.S.Monastir
    vs
    US Ben Guerdane
  • 20:00 - 05/02
    AS Slimane
    vs
    CO Sidi Bouzid
  • Malta Premier League
  • 20:00 - 05/02
    Hibernians FC
    vs
    Balzan FC
  • 21:00 - 05/02
    Valletta FC
    vs
    Birkirkara FC
  • 22:15 - 05/02
    Marsaxlokk FC
    vs
    Zebbug Rangers
  • Scotland WPL
  • 20:00 - 05/02
    Glasgow City (w)
    vs
    Partick Thistle (w)
  • 21:30 - 05/02
    Celtic (w)
    vs
    Aberdeen (w)
  • 22:59 - 05/02
    Dundee United (w)
    vs
    Glasgow Rangers (w)
  • 22:59 - 05/02
    Hamilton FC (w)
    vs
    Spartans (w)
  • 22:59 - 05/02
    Hibernian (w)
    vs
    Glasgow Girls (w)
  • 22:59 - 05/02
    Motherwell (w)
    vs
    Hearts (w)
  • England U21 League Cup
  • 20:00 - 05/02
    Bristol City U21
    vs
    Everton U21
  • Greece Divison C
  • 20:00 - 05/02
    Pandramaikos
    vs
    Aris Avatou
  • Rwanda National League
  • 20:00 - 05/02
    Espoir FC
    vs
    Bugesera
  • 20:00 - 05/02
    Musanze FC
    vs
    Etincelles
  • 20:00 - 05/02
    Rayon Sports FC
    vs
    Kiyovu FC
  • 20:00 - 05/02
    Marines FC
    vs
    Rwamagana City
  • Zambia Super League
  • 20:00 - 05/02
    Zanaco
    vs
    Prison Leopards FC
  • Italy Serie D
  • 20:00 - 05/02
    Paganese
    vs
    Atletico Uri
  • 20:30 - 05/02
    COS Sarrabus Ogliastra
    vs
    US Casertana 1908
  • 20:30 - 05/02
    Gozzano
    vs
    Derthona
  • 20:30 - 05/02
    Cynthiabalonga
    vs
    Chieti
  • 20:30 - 05/02
    FC Matese
    vs
    Trastevere Calcio
  • 20:30 - 05/02
    ASD Montegiorgio
    vs
    San Nicolo
  • 20:30 - 05/02
    Sambenedettese
    vs
    Team Nuova Florida
  • 20:30 - 05/02
    ASD Termoli Calcio
    vs
    Roma City
  • 20:30 - 05/02
    Vastese
    vs
    Avezzano
  • 20:30 - 05/02
    Vastogirardi
    vs
    Tolentino
  • 20:30 - 05/02
    Aprilia
    vs
    Palmese 1914
  • 20:30 - 05/02
    Cassino
    vs
    Vis Artena
  • 20:30 - 05/02
    Ilvamaddalena
    vs
    Portici 1906
  • 20:30 - 05/02
    Lupa Roma
    vs
    Arzachena
  • 20:30 - 05/02
    Real Monterotondo
    vs
    Pomezia
  • 20:30 - 05/02
    SS Nola 1925
    vs
    SS Angri
  • 20:30 - 05/02
    Ponsacco
    vs
    Ssd Group Citta Di Castello
  • 20:30 - 05/02
    Tivoli Calcio
    vs
    AS Sorrento Calcio
  • 20:30 - 05/02
    Afragolese 1944
    vs
    FBC Gravina
  • 20:30 - 05/02
    Matera
    vs
    Cavese
  • 20:30 - 05/02
    Nocerina
    vs
    Casarano
  • 20:30 - 05/02
    Puteolana
    vs
    Gladiator
  • 20:30 - 05/02
    Castrovillari
    vs
    Catania
  • 20:30 - 05/02
    Cittanova Interpiana
    vs
    Trapani
  • 20:30 - 05/02
    AC Locri
    vs
    ASD Licata
  • 20:30 - 05/02
    ASD Canicatti
    vs
    Santa Maria
  • 20:30 - 05/02
    FC Lamezia Terme
    vs
    Real Agro Aversa
  • 20:30 - 05/02
    Acireale
    vs
    ASD Sancataldese
  • 20:30 - 05/02
    US Mariglianese
    vs
    Vibonese
  • 20:30 - 05/02
    Livorno
    vs
    Ghivizzano
  • 20:30 - 05/02
    Tau calcio
    vs
    Sangiovannese
  • 20:30 - 05/02
    ASD Sporting Trestina
    vs
    Grosseto
  • 20:30 - 05/02
    Poggibonsi
    vs
    Gavorrano
  • 20:30 - 05/02
    ACD Campodarsego
    vs
    Montecchio Maggiore
  • 20:30 - 05/02
    Sestri Levante
    vs
    Asti
  • 20:30 - 05/02
    Stresa Vergante
    vs
    USD Castellanzese
  • 20:30 - 05/02
    FC Vado
    vs
    Fossano Calcio
  • 20:30 - 05/02
    ASD Alcione
    vs
    Lumezzane
  • 20:30 - 05/02
    US Breno
    vs
    Arconatese
  • 20:30 - 05/02
    Virtus Ciserano Bergamo
    vs
    Franciacorta
  • 20:30 - 05/02
    Desenzano Calvina
    vs
    ASD Brusaporto
  • 20:30 - 05/02
    Real Calepina FC
    vs
    ASD Citta Di Varese
  • 20:30 - 05/02
    Seregno
    vs
    Ponte San Pietro
  • 20:30 - 05/02
    Sona
    vs
    Villa dAlme Valbrembana
  • 20:30 - 05/02
    USD Casatese
    vs
    US Folgore Caratese
  • 20:30 - 05/02
    US Pianese
    vs
    Orvietana
  • 20:30 - 05/02
    US Adriese
    vs
    Legnago Salus
  • 20:30 - 05/02
    Varesina Calcio
    vs
    SC Caronnese
  • 20:30 - 05/02
    ASD Cartigliano
    vs
    AC Dolomiti Bellunesi
  • 20:30 - 05/02
    Sammaurese
    vs
    ASD Fanfulla
  • 20:30 - 05/02
    AS Ostia Mare
    vs
    ASD Terranuova Traiana
  • 20:30 - 05/02
    Montespaccato
    vs
    ASD Seravezza Calcio
  • 20:30 - 05/02
    Arezzo
    vs
    ASD Flaminia Civita Castellana
  • 20:30 - 05/02
    Montebelluna
    vs
    US Levico Terme
  • 20:30 - 05/02
    ACD SantAngelo
    vs
    Giana
  • 20:30 - 05/02
    Scandicci
    vs
    Correggese Calcio
  • 20:30 - 05/02
    Real Forte Querceta
    vs
    Pistoiese
  • 20:30 - 05/02
    Bagnolese
    vs
    Athletic Carpi
  • 20:30 - 05/02
    Aglianese
    vs
    Riccione
  • 20:30 - 05/02
    Villafranca
    vs
    ASD Caldiero Terme
  • 20:30 - 05/02
    Clodiense
    vs
    Luparense FC
  • 20:30 - 05/02
    A.S.D. Torviscosa
    vs
    AC Este
  • 20:30 - 05/02
    Portogruaro
    vs
    Cjarlins Muzane
  • 21:00 - 05/02
    Ligorna
    vs
    USD Pont Donnaz
  • 21:00 - 05/02
    Vigor Senigallia
    vs
    Asd Pineto Calcio
  • 21:00 - 05/02
    Nardo
    vs
    USD Lavello
  • 21:00 - 05/02
    Team Altamura
    vs
    FC Francavilla
  • 21:00 - 05/02
    FB Brindisi 1912
    vs
    ASD Martina Franca
  • 21:00 - 05/02
    Citta di Fasano
    vs
    ASD Molfetta
  • 21:00 - 05/02
    Citta Di S. Agata
    vs
    ASD Ragusa Calcio
  • 21:00 - 05/02
    ASD Paterno
    vs
    ASD San Luca
  • Burundi League
  • 20:00 - 05/02
    Kayanza Utd
    vs
    Romania Inter Star
  • 20:00 - 05/02
    Olympique Star
    vs
    Flambeau du Centre
  • 20:00 - 05/02
    Aigle Noir
    vs
    Bumamuru
  • 20:00 - 05/02
    BS Dynamic
    vs
    Magara Young Boys
  • 20:00 - 05/02
    Musongati FC
    vs
    Le Messager Ngozi
  • VĐQG Nữ Đức II
  • 20:00 - 05/02
    Nurnberg (w)
    vs
    Bayern Munich II (w)
  • 20:00 - 05/02
    Andernach (w)
    vs
    SC Sand (w)
  • 20:00 - 05/02
    SC Freiburg II (w)
    vs
    FFC Frankfurt II (w)
  • Greece Super League Women
  • 20:00 - 05/02
    PAOK Saloniki (w)
    vs
    Volos 2004 (w)
  • 20:00 - 05/02
    Ergotelis (w)
    vs
    Olympiada Imitou (W)
  • 20:00 - 05/02
    Elpides Karditsas (w)
    vs
    Larisa (w)
  • 20:00 - 05/02
    OFI FC (w)
    vs
    Leontikos Kifissias (w)
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 20:15 - 05/02
    FC Sion
    vs
    FC Zurich
  • 22:30 - 05/02
    Luzern
    vs
    Young Boys
  • 22:30 - 05/02
    Winterthur
    vs
    Lugano
  • Hạng 2 Thụy Sĩ
  • 20:15 - 05/02
    FC Wil 1900
    vs
    Bellinzona
  • 22:30 - 05/02
    Thun
    vs
    Neuchatel Xamax
  • UAE Division 1 Group A
  • 20:15 - 05/02
    Al-Thaid
    vs
    Al Taawon
  • 20:20 - 05/02
    Al Arabi(UAE)
    vs
    Al-Jazira Al-Hamra
  • VĐQG Oman
  • 20:15 - 05/02
    Bahla
    vs
    al bashaer
  • 20:30 - 05/02
    Al Ittehad Salalah
    vs
    Al-Suwaiq
  • 22:45 - 05/02
    Sohar Club
    vs
    Al Rustaq
  • Italy C1
  • 20:30 - 05/02
    Triestina
    vs
    Pro Sesto
  • 20:30 - 05/02
    Messina
    vs
    Audace Cerignola
  • 20:30 - 05/02
    Pro Patria
    vs
    Vicenza
  • 20:30 - 05/02
    Novara
    vs
    Albinoleffe
  • 20:30 - 05/02
    Mantova
    vs
    USD Virtus Verona
  • 20:30 - 05/02
    JuventusU23
    vs
    Piacenza
  • 20:30 - 05/02
    Azy based nano Bo
    vs
    Pordenone Calcio SSD
  • 20:30 - 05/02
    Viterbese
    vs
    AC Monopoli
  • 20:30 - 05/02
    Turris Neapolis
    vs
    Nuova Monterosi
  • 20:30 - 05/02
    AZ Picerno ASD
    vs
    Juve Stabia
  • 20:30 - 05/02
    Catanzaro
    vs
    A.S Andria Bat
  • 20:30 - 05/02
    Sangiuliano City Nova
    vs
    Lecco
  • 20:30 - 05/02
    Renate AC
    vs
    Trento
  • 20:30 - 05/02
    Padova
    vs
    Us Pergolettese
  • 20:30 - 05/02
    Pro Vercelli
    vs
    Feralpisalo
  • 20:30 - 05/02
    Pescara
    vs
    Potenza
  • 23:30 - 05/02
    Foggia
    vs
    Gelbison
  • 23:30 - 05/02
    Taranto Sport
    vs
    Latina
  • 23:30 - 05/02
    Francavilla
    vs
    Giugliano
  • VĐQG Serbia
  • 20:30 - 05/02
    FK Napredak Krusevac
    vs
    Partizan Belgrade
  • 22:30 - 05/02
    Novi Pazar
    vs
    Backa Topola
  • 00:30 - 06/02
    Mladost Novi Sad
    vs
    Habitpharm Javor
  • VĐQG Romania
  • 20:30 - 05/02
    CS Mioveni
    vs
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
  • 02:00 - 06/02
    CFR Cluj
    vs
    FC Steaua Bucuresti
  • UAE League
  • 20:30 - 05/02
    Al-Dhafra
    vs
    Al Ain
  • 20:30 - 05/02
    Ittihad Kalba
    vs
    Al Wehda(UAE)
  • 23:15 - 05/02
    Al-Jazira(UAE)
    vs
    Khor Fakkan
  • 23:15 - 05/02
    Al-Wasl
    vs
    Al Bataeh
  • VĐQG Nam Phi
  • 20:30 - 05/02
    TS Galaxy
    vs
    Kaizer Chiefs
  • South Africa First League
  • 20:30 - 05/02
    Cape Town All Stars
    vs
    Pretoria Callies
  • 20:30 - 05/02
    Casric Stars
    vs
    Baroka FC
  • BRA CGD
  • 20:30 - 05/02
    Goiania
    vs
    Atletico Clube Goianiense
  • 02:00 - 06/02
    Aparecidense GO
    vs
    katalang BA
  • 02:00 - 06/02
    Goias
    vs
    Gremio Anapolis
  • 02:00 - 06/02
    Morrinhos FC
    vs
    Anapolis FC
  • Italian Women Division 1
  • 20:30 - 05/02
    Inter Milan (w)
    vs
    Sassuolo (w)
  • United Arab Emirates U21
  • 20:30 - 05/02
    Al-Nasr(KSA) U21
    vs
    Ajman Club U21
  • 20:30 - 05/02
    Dibba Al Hisn U21
    vs
    Shabab Dubai U21
  • 20:30 - 05/02
    Al-Sharjah U21
    vs
    Baniyas SC Reserves
  • Qatar League
  • 20:35 - 05/02
    Al Markhiya
    vs
    Qatar SC
  • 22:59 - 05/02
    Al Shamal
    vs
    Al-Sailiya
  • Czech Republic Gambrinus Liga
  • 21:00 - 05/02
    Hradec Kralove
    vs
    Bohemians 1905
  • 21:00 - 05/02
    Brno
    vs
    FC Viktoria Plzen
  • 21:00 - 05/02
    Dynamo Ceske Budejovice
    vs
    Slovan Liberec
  • 00:00 - 06/02
    Sparta Praha
    vs
    Mlada Boleslav
  • VĐQG Hungary
  • 21:00 - 05/02
    ZalaegerzsegTE
    vs
    Mezokovesd Zsory
  • 23:30 - 05/02
    Ferencvarosi TC
    vs
    Ujpesti
  • Croatia 1.Division
  • 21:00 - 05/02
    HNK Gorica
    vs
    HNK Sibenik
  • 23:30 - 05/02
    Hajduk Split
    vs
    Rijeka
  • Brazil Campeonato Paulista
  • 21:00 - 05/02
    Ituano SP
    vs
    Ah so Santa SP
  • 02:00 - 06/02
    Santo Andre
    vs
    Sao Paulo
  • 04:30 - 06/02
    Corinthians Paulista (SP)
    vs
    Botafogo SP
  • 06:30 - 06/02
    Portuguesa Desportos
    vs
    Inter de Limeira
  • Indian Super League
  • 21:00 - 05/02
    ATK Mohun Bagan
    vs
    Bengaluru
  • English Women\'s Conference South
  • 21:00 - 05/02
    Bridgwater United (W)
    vs
    Crawley Wasps (w)
  • 21:00 - 05/02
    Cheltenham Town (w)
    vs
    Oxford United (w)
  • 21:00 - 05/02
    Gillingham (w)
    vs
    Portsmouth (w)
  • 21:00 - 05/02
    Ipswich Town (w)
    vs
    Watford (w)
  • 21:00 - 05/02
    London Bees (w)
    vs
    Plymouth Argyle (w)
  • 21:00 - 05/02
    Milton Keynes Dons (w)
    vs
    Billericay Town (w)
  • English Women\'s Conference North
  • 21:00 - 05/02
    Boldmere St.Michaels (W)
    vs
    Derby County (w)
  • 21:00 - 05/02
    Brighouse Town (w)
    vs
    Stoke City (w)
  • 21:00 - 05/02
    Fylde LFC (w)
    vs
    West Bromwich WFC (w)
  • 21:00 - 05/02
    Liverpool Feds (w)
    vs
    Nottingham Forest (w)
  • 21:00 - 05/02
    Wolverhampton Wanderers WFC (w)
    vs
    Huddersfield (w)
  • Angola Girabola League
  • 21:00 - 05/02
    Santa Rita FC
    vs
    Sporting de Benguela
  • 21:00 - 05/02
    Cuando Cubango
    vs
    Primeiro de Agosto
  • 22:00 - 05/02
    Wiliete
    vs
    Sagrada Esperanca
  • Northern German state premier league - bayern
  • 21:00 - 05/02
    SD Croatia Berlin
    vs
    SC Charlottenburg
  • Belgian First Amateur Division
  • 21:00 - 05/02
    Ninove
    vs
    Patro Eisden
  • 21:00 - 05/02
    RFC de Liege
    vs
    Charleroi B
  • 21:00 - 05/02
    Sint-Eloois-Winkel
    vs
    URS Lixhe-Lanaye
  • San Marino League
  • 21:00 - 05/02
    AC Juvenes
    vs
    SP La Fiorita
  • 21:00 - 05/02
    Faetano
    vs
    SP Cosmos
  • 01:00 - 06/02
    Murata
    vs
    San Giovanni
  • Botswana Premier League
  • 21:00 - 05/02
    Gaborone United
    vs
    Security Systems FC
  • Cameroon Elite One
  • 21:30 - 05/02
    Renaissance Ngoumou
    vs
    Coton Sport
  • VĐQG Kuwaiti
  • 21:55 - 05/02
    Al-Jahra
    vs
    Al-Ttadamon(KUW)
  • VĐQG Hy Lạp
  • 22:00 - 05/02
    Panathinaikos
    vs
    Lamia
  • 22:30 - 05/02
    Atromitos Athens
    vs
    AEK Athens
  • 01:00 - 06/02
    Panaitolikos Agrinio
    vs
    Asteras Tripolis
  • 01:30 - 06/02
    PAOK Saloniki
    vs
    Olympiakos Piraeus
  • Belgian Second Division
  • 22:00 - 05/02
    Club Brugge Ⅱ
    vs
    Excelsior Virton
  • 01:15 - 06/02
    FCV Dender EH
    vs
    KMSK Deinze
  • Nigerian Premier League
  • 22:00 - 05/02
    Shooting Stars SC
    vs
    Nasarawa United
  • 22:00 - 05/02
    Akwa United
    vs
    Remo Stars
  • 22:00 - 05/02
    Plateau United
    vs
    Kwara United
  • 22:00 - 05/02
    Sunshine Stars FC
    vs
    Bayelsa United
  • 22:00 - 05/02
    Niger Tornadoes FC
    vs
    Lobi Stars
  • 22:00 - 05/02
    Akwa Starlets
    vs
    Abia Warriors
  • 22:00 - 05/02
    Wikki Tourist
    vs
    Enugu Rangers International
  • 22:00 - 05/02
    Doma United
    vs
    Rivers United
  • Mexico Youth U20
  • 22:00 - 05/02
    Chivas Guadalajara U20
    vs
    Queretaro U20
  • 22:00 - 05/02
    Monterrey U20
    vs
    Deportivo Toluca Mexiquense U20
  • 22:00 - 05/02
    Pumas U20
    vs
    Atlas U20
  • Gibraltar Premier Division
  • 22:00 - 05/02
    Lincoln Red Imps FC
    vs
    St Joseph's FC
  • 00:30 - 06/02
    College 1975 FC
    vs
    Lions Gibraltar
  • Ghana Division 1
  • 22:00 - 05/02
    Cape Coast Ebusua Dwarfs
    vs
    Swedru All Blacks
  • Togo Premier Division
  • 22:00 - 05/02
    Entente 2
    vs
    ASC Kara
  • Portugal Campeonato Nacional Women
  • 22:00 - 05/02
    Amora (w)
    vs
    SF Damaiense (w)
  • 22:00 - 05/02
    CA Ouriense (w)
    vs
    Braga (w)
  • 22:00 - 05/02
    Famalicao (w)
    vs
    Maritimo (w)
  • 22:00 - 05/02
    SCU Torreense (w)
    vs
    Vilaverdense (w)
  • 22:00 - 05/02
    Benfica (w)
    vs
    Clube Albergaria (w)
  • 22:00 - 05/02
    Valadares Gaia FC (w)
    vs
    Sporting CP (w)
  • Ghana Premier League
  • 22:00 - 05/02
    Great Olympics
    vs
    Ghana Dream FC
  • 22:00 - 05/02
    Berekum Chelsea
    vs
    Bechem United
  • 22:00 - 05/02
    Aduana Stars
    vs
    Nsoatreman FC
  • 22:00 - 05/02
    Legon Cities FC
    vs
    King Faisal
  • 22:00 - 05/02
    Medeama SC
    vs
    Samartex
  • 22:00 - 05/02
    Bibiani Gold Stars
    vs
    Karela United FC
  • 01:00 - 06/02
    Real Tamale United
    vs
    Accra Hearts of Oak
  • Italian Serie B
  • 22:15 - 05/02
    Palermo
    vs
    Reggina
  • 22:15 - 05/02
    Parma
    vs
    Genoa
  • VĐQG Bờ Biển Ngà
  • 22:30 - 05/02
    USC Bassam
    vs
    Racing d'Abidjan
  • 01:00 - 06/02
    AF Amadou Diallo Djekanou
    vs
    SOL FC Abobo
  • Mauritania Division 1
  • 00:00 - 06/02
    F.C. Nouadhibou
    vs
    ASC Gendrim
  • 02:40 - 06/02
    Chemal FC
    vs
    ASC Tevragh Zeine
  • Austrian Cup
  • 00:00 - 06/02
    LASK Linz
    vs
    SK Austria Klagenfurt
  • Brazil Brasiliense DF Division 1
  • 01:00 - 06/02
    Samambaia DF
    vs
    SE Santa Maria
  • 01:30 - 06/02
    CA Taguatinga DF
    vs
    Capital CF
  • Liga MX Women
  • 01:00 - 06/02
    Puebla (w)
    vs
    Club Necaxa (w)
  • Brazil Campeonato Capixaba
  • 01:00 - 06/02
    Nova Venecia FC
    vs
    Real Noroeste
  • Brazil Campeonato Paulista B
  • 01:00 - 06/02
    Ponte Preta
    vs
    Juventus SP
  • VĐQG Israel
  • 01:15 - 06/02
    Maccabi Bnei Raina
    vs
    Hapoel Tel Aviv
  • Brazil Campeonato Carioca
  • 01:30 - 06/02
    Bangu
    vs
    Madureira
  • 02:00 - 06/02
    Boavista S.C.
    vs
    Botafogo RJ
  • 04:00 - 06/02
    Fluminense RJ
    vs
    Audax Rio RJ
  • Bra CaP
  • 01:30 - 06/02
    Rio Branco PR
    vs
    Foz do Iguacu PR
  • 01:30 - 06/02
    Independente Sao Joseense PR
    vs
    Londrina PR
  • 04:30 - 06/02
    Atletico Paranaense
    vs
    Coritiba PR
  • 04:30 - 06/02
    Azuriz FC
    vs
    Cianorte PR
  • Bra SD
  • 01:30 - 06/02
    Sao Jose MA
    vs
    Iape
  • 04:00 - 06/02
    Moto Club Sao Luis MA
    vs
    Chapadinha FC
  • VĐQG Venezuela
  • 02:00 - 06/02
    Metropolitanos FC
    vs
    Universidad Central de Venezuela
  • 02:15 - 06/02
    Deportivo Tachira
    vs
    Estudiantes Merida FC
  • 06:30 - 06/02
    Academia Puerto Cabello
    vs
    Deportivo Rayo Zuliano
  • Brazil Pernambucano League
  • 02:00 - 06/02
    Central SC
    vs
    Petrolina PE
  • Brazil Campeonato Gaucho
  • 02:00 - 06/02
    Caxias RS
    vs
    Esportivo RS
  • 04:30 - 06/02
    Ypiranga(RS)
    vs
    Juventude
  • 05:00 - 06/02
    Avenida RS
    vs
    Sao Luiz(RS)
  • 05:00 - 06/02
    Sao Jose PoA RS
    vs
    Brasil de Pelotas
  • 06:30 - 06/02
    Novo Hamburgo RS
    vs
    Internacional RS
  • Brazil Baiano Division
  • 02:00 - 06/02
    Bahia de Feira BA
    vs
    EC Jacuipense
  • Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
  • 02:00 - 06/02
    Centro Sportivo Alagoano
    vs
    Vitoria BA
  • 02:00 - 06/02
    CS Sergipe
    vs
    Alagoinhas Atletico BA
  • 04:00 - 06/02
    Campinense
    vs
    Sport Club do Recife
  • Brazil Mato-grossense Division 1
  • 02:00 - 06/02
    Cacerense
    vs
    OperArio MT
  • 03:00 - 06/02
    Uniao Rondonopolis MT
    vs
    Mixto EC
  • 04:30 - 06/02
    Nova Mutum EC
    vs
    Academia Futebol
  • Brazil Campeonato Piauiense
  • 02:00 - 06/02
    Parnahyba PI
    vs
    Comercial-PI
  • Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
  • 02:00 - 06/02
    Operario MS
    vs
    Costa Rica MS
  • 02:00 - 06/02
    Coxim MS
    vs
    SER Chapadao/MS
  • 02:00 - 06/02
    Ivinhema FC (MS)
    vs
    Dourados
  • 02:00 - 06/02
    Operario de Dourados MS
    vs
    Aquidauanense
  • Brazil Campeonato Tocantinense
  • 02:00 - 06/02
    Bela Vista TO
    vs
    Uniao Atletica Carmolandense/TO
  • Brazil Campeonato Amazonense
  • 02:30 - 06/02
    Operario/AM
    vs
    Manaus (AM)
  • Brazil Campe Division 1
  • 03:00 - 06/02
    Marcilio Dias SC
    vs
    Camboriu SC
  • 03:00 - 06/02
    Joinville SC
    vs
    Barra FC
  • 05:00 - 06/02
    Brusque FC
    vs
    Criciuma
  • 05:00 - 06/02
    Atletico Catarinense
    vs
    Hercilio Luz SC
  • Brazil Paraibano
  • 03:00 - 06/02
    Nacional de Patos PB
    vs
    Sousa PB
  • Argentina group C Tebolidun League Manchester
  • 03:00 - 06/02
    Leandro N Alem
    vs
    Sportivo Italiano
  • Barbados Premier League
  • 03:00 - 06/02
    St Andrew Lions
    vs
    BDF Sport Programme
  • 05:00 - 06/02
    Brittons Hill
    vs
    UWI Blackbirds
  • VĐQG Jamaica
  • 03:00 - 06/02
    Humble Lions
    vs
    Waterhouse FC
  • 03:00 - 06/02
    Cavalier FC
    vs
    Montego Bay Utd
  • 03:00 - 06/02
    Mount Pleasant FA
    vs
    Dunbeholden FC
  • 03:00 - 06/02
    Vere United
    vs
    Harbour View FC
  • 05:30 - 06/02
    Siti Worley Garden J
    vs
    Arnett Gardens
  • VĐQG Chile
  • 04:00 - 06/02
    Palestino
    vs
    Universidad de Chile
  • 06:30 - 06/02
    Cobresal
    vs
    CD Copiapo S.A.
  • Hạng Nhất El Salvador
  • 04:00 - 06/02
    Once Deportivo Ahuachapan
    vs
    A.D. Isidro Metapan
  • 04:00 - 06/02
    Aguila
    vs
    CD FAS
  • 04:15 - 06/02
    CD Chalatenango
    vs
    Alianza San Salvador
  • 04:15 - 06/02
    CD Platense Municipal Zacatecoluca
    vs
    Santa Tecla
  • 04:30 - 06/02
    Atletico Marte
    vs
    CD Dragon
  • BRA CP
  • 04:00 - 06/02
    Alecrim Natal RN
    vs
    CE Forca e Luz RN
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 05:00 - 06/02
    Sportivo Luqueno
    vs
    General Caballero LJM

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chưa bao giờ đơn giản đến vậy Khi bạn chỉ cần truy cập vào trang web Ca Khia TV là có thể xem lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Giúp bạn biết được lịch của bât kỳ giải đấu nào, từ lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Serie A, La Liga,… 

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá

Hiện tại là thời đại của công nghệ số, cho nên tất cả mọi thông tin đều được cập nhật lên mạng internet đầy đủ, trong đó có cả bóng đá. Khi có rất nhiều website bóng đá trực tuyến được ra đời, giúp bạn biết được những thông tin mà mình cần nhanh nhất. 

Cà Khịa TV được đánh giá là một trong những website bóng đá online hàng đầu Việt Nam. Khi chúng tôi cập nhật toàn bộ các thông tin về bóng đá quan trọng nhất, trong đó có cả lịch bóng đá hôm nay. Giúp bạn có thể tìm và xem lịch của bất kỳ giải đấu nào trên thế giới và trong nước.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trang web Cà Khịa Live cũng không bao giờ thu phí người dùng, nên bạn có thể xem lịch thi đấu trực tuyến hoàn toàn miễn phí. Thông tin mà bạn nhận được khi xem lịch bóng đá tại đây cũng khá đầy đủ và chuẩn xác. Giúp bạn tìm được những thông tin mà mình cần cực kỳ nhanh.

Tại Cakhia Live, ngoài biết được lịch bóng đá trực tuyến, bạn còn biết thêm các thông tin khác như tin tức, kết quả, tỷ lệ kèo, bảng xếp hạng,…. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết bất kỳ thông tin bóng đá nào, đây là website mà bạn nhất định phải truy cập.

Lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Hiện tại chúng tôi không chỉ cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Bundesliga, World Cup,… Mà tại CaKhia Live, bạn còn biết được lịch bóng đá được phát sóng trên TV. Khi bạn sẽ biết được lịch trực tiếp trên những kênh bóng đá lớn nhất Việt Nam như VTV, VTV3, VTV6, K+, FPT Play, SCTV,….Giúp bạn biết các trận đấu sẽ được phát sóng trên những kênh này để thu xếp thời gian xem hợp lý.

Khi xem lịch thi đấu hôm nay trên những kênh thể thao lớn tại CaKhia TV, bạn sẽ nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian phát sóng, bình luận viên cho trận đấu, sân thi đấu, đội hình ra sân,… một cách chi tiết.

Lịch bóng đá hôm nay được tường thuật trên Cà Khịa TV

Cà Khịa TV cũng được biết đến như là website phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Cho nên khi truy cập vào đây, bạn có thể dễ dàng tìm và xem trực tiếp những trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Đương nhiên trước đó, chúng tôi cũng sẽ cập nhật lịch tường thuật trực tiếp mỗi ngày khá là đầy đủ. Giúp bạn biết được hôm nay Cakhia Live phát sóng các trận đấu bóng đá nào, thời gian thi đấu ra sao và các thông tin khác. Để bạn sắp xếp thời gian và xem trực tiếp trận đấu bóng đá mình thích tại đây chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 

Ngoại Hạng Anh là giải bóng đá hấp dẫn nhất hành tinh hiện nay. Cho nên tại Việt Nam, số lượng người theo dõi giải đấu này cũng khá lớn. Biết được điều này, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh khá là đầy đủ và chính xác.

Chỉ cần vào đây, bạn sẽ dễ dàng biết được lịch bóng đá Anh ở cả 38 vòng đấu. Mỗi vòng sẽ có 10 trận đấu bóng đá thì Cà Khịa TV đều cập nhật lịch cho tất cả. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi các trận đấu diễn ra ngày.

Lịch thi đấu C1 

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá khá được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế, chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá C1 đầy đủ và chuẩn xác nhất. Giúp bạn biết lịch từ ở vòng bảng cho đến trận chung kết giải bóng đá này.

Khi xem lịch C1 tại đây, bạn cũng sẽ biết được thông tin cực kỳ đầy đủ và chính xác. Thêm vào đó, thời gian mà chúng tôi đưa ra lịch cũng khá là sớm.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ các giải đấu

Không chỉ có 2 giải đấu kể trên, tại CaKhia Live bạn còn được biết lịch bóng đá hôm nay ở rất nhiều các giải đấu hàng đầu thế giới khác. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu World Cup
  • Lịch thi đấu Euro
  • Lịch thi đấu Copa America
  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu League 1
  • Lịch thi đấu V-League
  • Ngoài ra còn có lịch bóng đá  của rất nhiều giải đấu khác.

Khi vào Cakhia TV, bạn cũng dễ dàng tìm được lịch của đội bóng, câu lạc bộ mà mình yêu thích. Bởi tất cả các CLB bóng đá hàng đầu trên thế giới hiện nay, từ Real Madrid, Man United, Liverpool, Man City, Bayer Munich, Barcelona, Juventus,… cũng đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá đầy đủ.

Thêm nữa, thời gian mà chúng tôi cung cấp lịch cho các CLB bóng đá hàng đầu cũng khá là sớm. Thông tin thì cực kỳ đầy đủ và đa dạng cho bạn tham khảo.

Để bạn biết được hôm nay, ngày mai thế giới bóng đá diễn ra các trận đấu nào hấp dẫn hay là CLB mình yêu thích có thi đấu hay không. Chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngài mai của tất cả các giải đấu.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật thì luôn liên tục, nghĩa là chỉ cần vào CaKhia TV, bạn sẽ biết được lịch thi đấu hôm nay và ngày mai đầy đủ nhất ở bất kỳ lúc nào. 

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hàng đầu

Không chỉ có các giải đấu lớn, các CLB hàng đầu mà Cà Khịa Live còn cập nhật lịch bóng đá Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chính xác. Cụ thể như sau:

  • Chúng tôi hiện tại đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các trận đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup, U23 Châu Á,..
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch cũng khá sớm, cụ thể là trước 3 ngày khi trận đâu được diễn ra
  • Tất cả các thông tin quan trọng cũng được chúng tôi cung cấp cho bạn tham khảo, từ thời gian thi đấu, đội hình ra sân, sân tổ chức trận đấu,…
  • Thêm vào đó, các thông tin trước trận đấu của hai đội như thực lực, phong độ, thành tích đối đầu, bảng kèo nhà cái,.. cũng được CaKhia TV cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo
  • Ngoài ra, chúng tôi còn cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá Việt Nam trên những kênh thể thao lớn nhất trong nước. Giúp bạn lựa chọn được nơi để xem trực tiếp trận đấu của đội tuyển dễ dàng hơn.
lich-bong-da-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Lịch bóng đá tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá tại CaKhia TV hay không?

Trên mạng hiện tại không thiếu các trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho bạn tham khảo. Nhưng CaKhia TV luôn được rất nhiều người dùng đánh giá cao, bởi chúng tôi có những ưu điểm sau đây:

  • Hoàn toàn miễn phí: CaKhia TV hiện tại không thu phí bất kỳ người dùng nào. Cho nên bạn có thể truy cập vào đây bất kỳ lúc nào để xem lịch bóng đá trực tuyến mà không tốn bất kỳ chi phí nào. 
  • Cập nhật lịch bóng đá đa dạng: Chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch thi đấu của tất cả các giải đấu, câu lạc bộ trên toàn thế giới và trong nước. Thêm vào đó, lịch phát sóng tại các kênh bóng lớn hay những website hàng đầu cũng được CaKhia Live cập nhật đầy đủ
  • Thời gian cập nhật sớm: Cakhia TV luôn luôn là trang web cung cấp lịch bóng đá trực tuyến sớm nhất trên mạng. Khi chúng tôi luôn cập nhật lịch trước ít nhất 1 ngày trận đấu chính thức được bắt đầu
  • Thông tin đầy đủ: Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn cũng nắm được tất cả các thông tin quan trọng, từ thời gian trận đấu bắt đầu, sân thi đấu, đội hình xuất phát, trọng tài bắt chính,…
  • Thông tin trước trận được cung cấp đầy đủ: Tại đây, bạn còn được tham khảo những thông tin trước trận của hai đội khá đầy đủ, từ phong độ những trận đấu gần đây, lịch sử đối đầu trong quá khứ, thực lực, bảng kèo nhà cái,…
  • Giao diện dễ sử dụng: Một lợi ích nữa khi bạn xem lịch bóng đá tại đây, đó là giao diện cực kỳ dễ sử dụng. Giúp bạn có thể tìm và xem được lịch cực kỳ nhanh chóng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Cakhia TV

Như chúng tôi đã chia sẻ ở trên, giao diện của Cakhia Live được thiết kế để tất cả mọi người có thể sử dụng dễ dàng. Cho nên để tìm lịch của bất kỳ CLB, giải đấu hay là các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay khá là đơn giản. Chỉ cần bạn làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ sử dụng máy tính, điện thoại, laptop,.. được kết nối mạng rồi truy cập vào Cakhia TV
  • Bước 2: Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Menu rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tại đây bạn sẽ thấy lịch sẽ được chúng tôi chia theo từng ngày hoặc là từng giải đấu khác nhau. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết lịch bóng đá hôm nay thì chỉ cần chọn ngay tương ứng. Hoặc nếu bạn muốn biết lịch của giải đấu thì hãy chọn giải bóng đá mình thích
  • Bước 4: Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm trận đấu mà mình muốn xem rồi chọn vào để biết các thông tin là xong.

Ngoài ra, Cà Khịa Live còn đang sử dụng nền tảng đường truyền khá hiện đại. Cho nên bạn sẽ thấy tốc độ load website khá là nhanh.

Để tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ nhất, bạn nên truy cập vào Cakhia TV. Bởi khi vào đây, bạn có thể xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu của bất kỳ giải đấu, câu lạc bộ nào mà mình thích. Thêm vào đó, thời gian mà bạn tìm kiếm những thông tin mình cần cũng khá là nhanh chóng.

X

8XBET

X

8XBET

X

8XBET

BONGDAINFO